LOP AB1 08-11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

16/06/2011

Go down

16/06/2011 Empty 16/06/2011

Bài gửi  Dak Mon Aug 22, 2011 11:22 pm

hik. tự nhiên đang học mà nhớ các bạn quá. thời gian trôi qua thật nhanh , dzậy là chuẩn pị thi đại học rồi đứa nào cũng lo học nên khó mà gặp nhau được. 16 ngày rồi kể từ ngày lớp mình gặp nhau đầy đủ, chắc có lẽ đây là lần cuối cùng lớp mình gặp nhau đầy đủ như vậy. nhưng dù sao mình cũng muốn dù sau này dòng đời có tất bật ngược xuôi thế nào thì các bạn vẫn dành một góc nhỏ trong tim minh dành cho AB1 nhé. Mình không muốn các bạn nhớ vì trong cuộc đời có nhiều thứ để bạn nhớ, nhưng mình mong có một lúc nào đó trong cuộc đời các bạn sẽ có những phút giây mà trong những phút giây đó sẽ hiện về trong tâm trí bạn những hình ảnh kí ức của bạn về AB1, các bạn lại nhớ rằng chúng ta từng có một thời sống và học tập với nhau.Nhớ những ngày hồi đầu lớp 10 mới vào,mọi người đều là từ các trường khác nhau nhưng chúng ta đã làm wen rất nhanh.Có lẽ từ đó chúng ta đã tự gắn kết với nhau và trở thành 1 gia đình rùi. Nhớ lại những ngày đó thấy thật ngây thơ thật hồn nhiên muốn quay trở lại ngày đó quá.năm cuối cấp có lẽ bắt đầu thật vội vã, ai cũng lao vào học những chuyến đi chơi cả lớp dường như là hiếm hoi nhưng chính những năm này tôi mới thấy 3 năm cấp 3 sắp hết chợt nhớ lại những điều này mà ...Các thầy cô ơi chúng em thực sự nhớ những giờ học của thầy cô, nghĩ lại thật đẹp,nhiều tiết học các thầy cô giảng hay qua bọn em chỉ thin thít mà ngồi nghe lên lớp 12 thì có lẽ hơi xao đãng chỉ chuyên cho 3 môn khối nên không để ý đến tiết học của thầy cô, thật tiếc chúng em rất mong có thể ngồi lại mà nghe laị hết các bài giảng của thầy cô.
Chúng em rất quý thầy cô tạm biệt thầy cô và cảm ơn những kiến thức mà các thầy cô đã truyền đat cho chúng em.
Các bạn ơi, giờ mình đang nhớ lại những giây phút cuối chúng ta ở bên nhau.hik.những giọt nước mắt của mọi người rơi xuống thì mình biết đó là giây phút của sự chia ly....Các bạn ơi đừng khóc nữa nhé!Giọt nước mắt không thay đổi được định mệnh.Nó không thể làm cho kim đồng hồ ngừng chạy.Chúng ta chia tay để bắt đầu một cuộc sống mới nhiều niềm vui và sự hạnh phúc.Hàng phượng vĩ đang âm thầm rơi lệ.Mái hiên ngôi trường đang lặng lẽ ướt mi......Ngày chia tay tim mình đau lắm.Nó co thắt lại và dường như ngừng đập...mình chẳng biết nói gì lúc này cả.Ai cũng vậy quá khứ như một sự kiện đối với chúng ta mà.Mình chúc những người bạn thân yêu của mình may mắn,hạnh phúc và thành công trên con đường mà mình đã chọn.Chúc 44 thành viên lớp 12AB1 thiên thần thân yêu hãy cất cao đôi cánh của mình bay đến những khung trời bình yên.mình cũng như các bạn mình cũng sẽ đi tìm niềm hạnh phúc riêng cho chính mình.mình không biết trước mặt mình là những thử thách,cám dỗ và chông gai nguy hiểm như thế naò.Nhưng mình sẽ không chùng bước và bỏ cuộc dù phải vấp ngã trăm nghìn lần.Chúng mình sẽ gặp lại nhau vào một ngày gần nhất nhé.Lúc đó chúng ta đã là những người lớn.Chúng ta hãy phấn đấu để xem ai thành đạt nhé.Chúc các bạn thành công.Yêu các bạn nhiều.........

CÁC BẠN MÃI TRONG TIM TÔI
P
Lần sửa cuối bởi nhokvip; 06-16-2011 lúc 01:08 AM

Dak
Khách viếng thăm

- Similar topics